Phớt cơ khí làm kín trục bơm CTV/606-70
Mã hàng:Phớt 606-70
Giá: Liên hệ - 0975 135 635 - 0989 490 236 - 0936 995 663
Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất
Thông số kỹ thuật phớt:
- Model phớt: CTV/606-70
- Size trục: D = 70 mm
- Vật liệu: Sic, TC, Car, SS304, Viton, NBR, PTFE
- Nhiệt độ làm việc: -30 °C ~ +250 °C
- Áp suất Max: 25 bar
.jpg)
Liên hệ đặt mua hàng:
Thông tin liên hệ:
Hotline: 0989 490 236 - 0936 995 663 - 0975 135 635
Email: maybomnuoc24h@gmail.com
Cường Thịnh Vương JSC
Nhà phân phối máy bơm nhập khẩu chuyên nghiệp: ITALY - JAPAN - USA - KOREA...
Hãng: STAC - PENTAX - EBARA - TOHATSU - SEALAND - HANIL - APP - OBL...
Địa chỉ: Tổ 12 - Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội
Hotline: 0936 995 663 - 0989 490 236 - 0975 135 635
Điện thoại: 024 6292 3846 - 024 6674 3148 - 0932 36 46 81
Email: maybomnuoc24h@gmail.com, suamaybomcongnghiep@gmail.com
Bình luận về sản phẩm
Sản phẩm liên quan
Phớt máy bơm chịu hóa chất 1527/108U (phớt cơ khí)
Seoca VMS 42 - 40 - Phớt 3 lỗ, phớt bơm trục đứng Seoca VMS
Phớt máy bơm trục đứng Paragon PV1 2.2Kw
Phớt bơm trục ngang type 155 (155A), phớt cơ khí